Bài mới trong
4 h | 12 h | 24 h | 2 ngày

+ Trả lời chủ đề + Gửi Ðề Tài Mới
kết quả từ 1 tới 8 trên 8

Ðề tài: KizCiti - Khu Vui chơi Trẻ em

Thỏ ngọc's Avatar
    Thỏ ngọc đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute Thỏ ngọc has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Nov 2009
    Đã chạy được
    10,149
    Cảm ơn
    18,004
    Bạn đã nhận 23,615 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    21680

KizCiti - Khu Vui chơi Trẻ em

Thêm một sân chơi mang tính cách giáo dục kỹ năng cho con em chúng ta KizCiti .
    http://kizciti.vn/Application/Kizzit...c/Default.aspx
    Khu Công viên Khánh Hội, Đường Hoàng Diệu, Phường 5, Quận 4, TP.HCM
    Điện thoại: (08) 3825 3868 Fax: (08) 3825 3268 Email: info@KizCiti.vn

Với ý tưởng kết hợp giữa mô hình giải trí và giáo dục, KizCiti – Sân chơi hướng nghiệp được hình thành như một khu vui chơi mang tính giải trí hướng nghiệp cho trẻ em từ 3-15 tuổi.
    KizCiti mang đến cho trẻ em những hoạt động giàu tính tương tác mà trẻ có thể trải nghiệm qua thế giới người lớn trong một phiên bản thành phố thu nhỏ.
    KizCiti có quảng trường trung tâm, sân bay, ngân hàng, bệnh viện, sở cứu hỏa, trường dạy lái xe, trung tâm thời trang, trường đua F1 và nhiều mô hình giáo trí hướng nghiệp khác thông qua các trò chơi. Tại KizCiti, các bé có thể thực hiện chuyến bay từ KizCiti đến bất kỳ thành phố xinh đẹp khác như một phi công thực sự, hoặc nhập vai một bác sĩ đa khoa, một lính cứu hỏa, người mẫu thời trang…
    Một ngày tại KizCiti sẽ giúp các bé giải trí và trưởng thành hơn, biết quý trọng những thành quả lao động do chính mình làm ra.
    Chuẩn bị khai trương

...

Copyright: www.CaravanViet.com

2. Có 14 thành viên đã gửi lời cảm ơn tới Thỏ ngọc

Bá Hộ (17-12-2011), Biển Cạn (18-01-2012), catsamac (08-02-2012), DiachuCV (17-12-2011), Dominique (17-12-2011), moonlight (16-01-2012), sakutara (22-02-2012), sportcars (17-12-2011), TigerGT (31-12-2011), toansofa (17-12-2011), Vạn Dặm (16-01-2012), viosblack (16-01-2012), winni-alice (16-01-2012), Yamahamvui (16-01-2012)

sportcars's Avatar
    sportcars đang offline   XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Dec 2009
    Đã chạy được
    8,141
    Cảm ơn
    12,985
    Bạn đã nhận 31,504 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    28966

Ðề: KizCiti - Khu Vui chơi Trẻ em

Lại phải cho các CVer nhí đi kiểm chứng chất lượng nơi đây ... Copyright: www.CaravanViet.com
    Bao giờ cho đến ngày xưa ... !

4. Có 3 thành viên đã gửi lời cảm ơn tới sportcars

Dominique (19-12-2011), moonlight (16-01-2012), Vạn Dặm (16-01-2012)

viosblack's Avatar
    viosblack đang offline Xe gắn máy Tạm biệt nhé Saigon, Xuyên Việt đây! viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute viosblack has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Dec 2008
    Đã chạy được
    187
    Cảm ơn
    237
    Bạn đã nhận 357 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    0

Cám ơn chị Thỏ nhiều, em vào đọc thấy hay. Thế nào cũng cho F1 vào chơi 1 ngày mới được Copyright: www.CaravanViet.com

6. Thành viên đã gửi lời cảm ơn tới viosblack

moonlight (16-01-2012)

bimsu's Avatar
    bimsu đang offline   XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute bimsu has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Nov 2008
    Đã chạy được
    16,634
    Cảm ơn
    17,994
    Bạn đã nhận 50,874 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    41959

Đang có khuyến mãi Vé giảm 57% ở đây. E đã mua và nhận 2 vé rồi

http://www.cungmua.com/khuyen-mai/ho...14CA829CE08CA0 Copyright: www.CaravanViet.com

8. Có 2 thành viên đã gửi lời cảm ơn tới bimsu

Vạn Dặm (16-01-2012), winni-alice (16-01-2012)

sportcars's Avatar
    sportcars đang offline   XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Dec 2009
    Đã chạy được
    8,141
    Cảm ơn
    12,985
    Xăng tiết kiệm được
    28966

Trích Nguyên văn bởi bimsu Xem bài viết
    Đang có khuyến mãi Vé giảm 57% ở đây. E đã mua và nhận 2 vé rồi
    Em cũng mần 2 vé rồi ... Copyright: www.CaravanViet.com

sportcars's Avatar
    Tham gia từ
    Dec 2009
    Đã chạy được
    8,141
    Cảm ơn
    12,985
    Xăng tiết kiệm được
    28966

Cac chau nha em da choi o day roi, rat vui va moi la Copyright: www.CaravanViet.com

11. Có 2 thành viên đã gửi lời cảm ơn tới sportcars

bimsu (18-01-2012), Thỏ ngọc (18-01-2012)

chauhungvnpt's Avatar
    chauhungvnpt đang offline Xe môtô Đường ven biển, đồi cát vàng Mũi né chauhungvnpt has much to be proud of chauhungvnpt has much to be proud of chauhungvnpt has much to be proud of chauhungvnpt has much to be proud of chauhungvnpt has much to be proud of chauhungvnpt has much to be proud of chauhungvnpt has much to be proud of chauhungvnpt has much to be proud of chauhungvnpt has much to be proud of
    Tham gia từ
    Jan 2012
    Đã chạy được
    345
    Cảm ơn
    288
    Bạn đã nhận 114 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    0

Giờ em mới biết chổ này dù kg xa nhà em mấy, cảm ơn các bác nhiều. Em sẽ đưa F1 đến chơi cho biết. Copyright: www.CaravanViet.com

sportcars's Avatar
    Tham gia từ
    Dec 2009
    Đã chạy được
    8,141
    Cảm ơn
    12,985
    Xăng tiết kiệm được
    28966

Trích Nguyên văn bởi chauhungvnpt Xem bài viết
    Giờ em mới biết chổ này dù kg xa nhà em mấy, cảm ơn các bác nhiều. Em sẽ đưa F1 đến chơi cho biết.
    Để biết thêm thông tin Bác vào link này: http://www.caravanviet.com/forum/sho...chau-thieu-nhi Copyright: www.CaravanViet.com

14. Thành viên đã gửi lời cảm ơn tới sportcars

chauhungvnpt (14-02-2012)

+ Trả lời chủ đề
Bài mới trong
4 h | 12 h | 24 h | 2 ngày

Thông tin Chủ đề

Thành viên đang xem Chủ đề này

Hiện tại có 1 người đang xem chủ đề. (0 Thành viên và 1 Khách)