Bài mới trong
4 h | 12 h | 24 h | 2 ngày

+ Trả lời chủ đề + Gửi Ðề Tài Mới
Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3
kết quả từ 41 tới 53 trên 53

Ðề tài: xe máy 50CC

DaubacM3's Avatar
    DaubacM3 đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Apr 2009
    Đã chạy được
    14,323
    Cảm ơn
    23,137
    Bạn đã nhận 21,911 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    20836

Ðề: xe máy 50CC

Bác HLCC ơi. Mời bác ra đường Hòang Văn Thụ khúc giữa Hồ Văn Huê và Trần Huy Liệu. Xe MAX 50 CC mới 100% bày bán cứ gọi là "hà rầm" luôn.
    Trích Nguyên văn bởi hailua_dichat Xem bài viết
    Thưa các bác!

Tình hình là cháu nhớn nhà em năm nay 16t
    cháu vừa ngỏ ý là qua năm sau muốn được đi học bằng xe máy đi

Ngặt 1 nỗi :
    Trường cháu chỉ cho phép các cháu dưới 18T chạy xe đến 50cc mà em thì cũng không khuyến khích cháu có hành vi phạm luật do vậy cũng đồng ý trên quan điểm là cháu được chạy xe máy đến 50cc

Hiện ở nhà còn 01 chiếc xe cánh én 79 nhưng nó quá cũ nên cháu K muốn chạy
    Em có nhớ mang mang là có hãng Honda hay hãng nào đó có sản xuất ra loại xe này nhưng vô website của Honda thì hổng thấy _ bé nhất là wawe anpha 100cc

Nay post bài này nên hỏi thăm các bác có rành về món này thì tư vấn giúp em 1 chiếc xe cho cháu với 1 số yêu cầu sau :

1/ xe 50cc
    2/ loại xe đời mới chạy an toàn, dễ điều khiển
    3/xe có số
    4/ưu tiên cho các hãng xe của Nhật ( Suzuki, Yamaha, honda)

cám ơn các bác đã quan tâm!
    Copyright: www.CaravanViet.com
    Chơi cho đỡ bận

hoatroc's Avatar
    hoatroc đang offline   XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute hoatroc has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Aug 2008
    Đã chạy được
    8,853
    Cảm ơn
    11,604
    Bạn đã nhận 11,042 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    9826

Hehehe bác đầu bạc ui...năm nay cháu nó vào ĐH rồi, ứ thèm 50cc của bố 2L nữa đâu. Cháu nó đòi E240 để đi cơ Copyright: www.CaravanViet.com

DaubacM3's Avatar
    DaubacM3 đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute DaubacM3 has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Apr 2009
    Đã chạy được
    14,323
    Cảm ơn
    23,137
    Bạn đã nhận 21,911 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    20836

Đó tuổi "trưởng thành" nó hay lẩm cẩm vậy đó. Mở thớt này ra đọc mà cứ tưởng là mới nên mới có "ý kiến ý cò". Mong các bác CV khi nào U60 đừng lẩm cẩm như mình.
    Trích Nguyên văn bởi hoatroc Xem bài viết
    Hehehe bác đầu bạc ui...năm nay cháu nó vào ĐH rồi, ứ thèm 50cc của bố 2L nữa đâu. Cháu nó đòi E240 để đi cơ
    Chơi cho đỡ bận

4. Thành viên đã gửi lời cảm ơn tới DaubacM3

DiachuCV (20-10-2010)

KhaiCuCai's Avatar
    KhaiCuCai đang offline Xe gắn máy Tạm biệt nhé Saigon, Xuyên Việt đây! KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute KhaiCuCai has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Jun 2009
    Đã chạy được
    195
    Cảm ơn
    148
    Bạn đã nhận 930 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    0

anh Dũng lấy con này bao nhiêu vậy ?
    Trích Nguyên văn bởi vespalangbat Xem bài viết
    Hà hà ! vừa nhập về được một chiếc độc đây . Honda Montra CT50
    Dòng xe được quân đội Mỹ đặt hàng tham gia chiến dịch Bão táp sa mạc với chức năng tải nặng và di chuyển trên địa hình cát
    Khải Củ Cải ......
    " Khi ta ở chỉ là nơi đất ở
    Khi ta đi đất bổng hoá tâm hồn "

pvnguyen's Avatar
    pvnguyen đang offline Cố Đô Huế Xuyên Việt trở về trên đường HCM pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute pvnguyen has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    4,076
    Cảm ơn
    4,715
    Bạn đã nhận 8,458 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    3494

Anh hai luá sắm em nó cho ku Chí phèo đi học là ổn .. gái tây thì cháu nó quắp phía trước cho tình tứ

Trích Nguyên văn bởi rock_opera Xem bài viết
    Em nghĩ Honda Solo hoac Zoomer là lựa chon quá tốt cho mấy anh ở tuổi 16 trăng tròn:

Mấy chiếc này cũng tiện cái là ko lo con em chở theo Gái gú vì có yên sau đâu)
    Bình mới...rượu cũ ! nhậu tiếp thôi .

vespalangbat's Avatar
    vespalangbat đang offline   Xuyên Việt trở về trên đường HCM vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    4,374
    Cảm ơn
    3,132
    Bạn đã nhận 15,312 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    10590

Lượm được tấm này .. Vivu thử Honda Army Montra

Dữ há

Chiếc này ...chạy như cano chơi luôn xuống hồ

Gã lang bạt đạp máy nhanh hơn chiếc bóng của chính mình . Chuyên sưu tầm hàng độc hại

8. Có 3 thành viên đã gửi lời cảm ơn tới vespalangbat

Hongmanor (29-10-2010), sportcars (28-10-2010), Vạn Dặm (29-10-2010)

black_horse's Avatar
    black_horse đang offline Cố Đô Huế Vòng cung Đông Bắc Tổ quốc black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute black_horse has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    2,415
    Cảm ơn
    5,570
    Bạn đã nhận 5,446 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    4900

Còn con xe tự chế bồn tắm rộng rãi nữa bác Gà ơi, em khoái con đó lắm he he...Bác đưa lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng với ạ. Copyright: www.CaravanViet.com
    '' Hạnh phúc từ tâm.''

sportcars's Avatar
    sportcars đang offline   XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Dec 2009
    Đã chạy được
    8,141
    Cảm ơn
    12,985
    Bạn đã nhận 31,504 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    28968

Hà hà ! vừa nhập về được một chiếc độc đây . Honda Montra CT50
    Dòng xe được quân đội Mỹ đặt hàng tham gia chiến dịch Bão táp sa mạc với chức năng tải nặng và di chuyển trên địa hình cát

Đúng là hàng độc . . . hôm nào em ghé bác cho e test thử 1 vòng nha Copyright: www.CaravanViet.com

11. Thành viên đã gửi lời cảm ơn tới sportcars

vespalangbat (04-11-2010)

Diesel_Engine's Avatar
    Diesel_Engine đang offline Xe đạp Tạm biệt nhé Saigon, Xuyên Việt đây! Diesel_Engine has much to be proud of Diesel_Engine has much to be proud of Diesel_Engine has much to be proud of Diesel_Engine has much to be proud of Diesel_Engine has much to be proud of Diesel_Engine has much to be proud of Diesel_Engine has much to be proud of Diesel_Engine has much to be proud of Diesel_Engine has much to be proud of Diesel_Engine has much to be proud of
    Tham gia từ
    May 2010
    Đã chạy được
    126
    Cảm ơn
    430
    Bạn đã nhận 369 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    0

các bác cho E hỏi chiếc honda solo này mua ở đâu vậy các bác..? giá E nó khoản bi nhiêu các bác help E nhé.. Copyright: www.CaravanViet.com
    [|0985.322.322 ||| '|"; \,___.
    |_..._...______=== |=||_|__|...,]
    "(@)'(@)"    "(@) == "(@)

sportcars's Avatar
    sportcars đang offline   XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute sportcars has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Dec 2009
    Đã chạy được
    8,141
    Cảm ơn
    12,985
    Bạn đã nhận 31,504 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    28968

Trích Nguyên văn bởi Diesel_Engine Xem bài viết
    các bác cho E hỏi chiếc honda solo này mua ở đâu vậy các bác..? giá E nó khoản bi nhiêu các bác help E nhé..
    Máy dầu kết e honda 2 cầu địa hình rồi Copyright: www.CaravanViet.com

vespalangbat's Avatar
    vespalangbat đang offline   Xuyên Việt trở về trên đường HCM vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute vespalangbat has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    4,374
    Cảm ơn
    3,132
    Xăng tiết kiệm được
    10590

Một chiếc Dream 50 thuộc hàng độc dược bảng A

Với những thông số cơ bản sau :
    Loại động cơ: DOHC 4-chu kỳ air-cooled 4-valve single-cylinder
    Phân khối: 49,99cc
    Đường kính piston x Hành trình : 40.4 x 39
    Tỉ số nén: 10.3
    Vận tốc vòng tua cực đại: 13500 RPM
    Bộ số: 8 số (2.06/1.55/1.32/1.13/1.04/0.96/0.89/0.85)
    Tốc độ Max : 147 km/h
    Bình xăng con: CR 20mm

Năm 2004 Hãng honda cho ra đời phiên bản của chiếc CR 110 đời 1962 và lấy tên là Honda Dream 50 RC . Phiên bản này lại có 2 dòng. Một dòng là Dream 50R -2004 phiên bản track use only

Một chiếc xe đua thật sự với 2 cốt cam và 4 sup bap , một pit ton thoát 2 pô Copyright: www.CaravanViet.com
    Gã lang bạt đạp máy nhanh hơn chiếc bóng của chính mình . Chuyên sưu tầm hàng độc hại

15. Có 2 thành viên đã gửi lời cảm ơn tới vespalangbat

SaigonGuide® (02-11-2010), trailangthang (21-12-2010)

vespalangbat's Avatar
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    4,374
    Cảm ơn
    3,132
    Xăng tiết kiệm được
    10590

Trích Nguyên văn bởi sportcars Xem bài viết
    Đúng là hàng độc . . . hôm nào em ghé bác cho e test thử 1 vòng nha
    Tét kiểu này tét cả xe của tui ...Giời ơi là giời ! giờ mới thấy cái hình này

17. Có 3 thành viên đã gửi lời cảm ơn tới vespalangbat

SaigonGuide® (05-11-2010), sportcars (04-11-2010), vmm (04-11-2010)

SaigonGuide®'s Avatar
    SaigonGuide® đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    11,889
    Cảm ơn
    23,122
    Bạn đã nhận 14,975 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    5

Lượm được tấm này .. Vivu thử Honda Army Montra

Dữ há
    ...
    Dữ thiệt! Cho SGG ké tí coi nè...

CHIẾN BINH ĐẤT NUNG__________________________________________________ ____________________________
    Một đời chinh chiến, đôi khi chỉ vì... một nụ hôn...!_______________________________________________Kẻ thù buộc ta ôm cây súng...

+ Trả lời chủ đề
Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3
Bài mới trong
4 h | 12 h | 24 h | 2 ngày

Thông tin Chủ đề

Thành viên đang xem Chủ đề này

Hiện tại có 1 người đang xem chủ đề. (0 Thành viên và 1 Khách)

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạn không thể đăng bài mới
  • Bạn không thể đăng trả lời