Bài mới trong
4 h | 12 h | 24 h | 2 ngày

Ðề tài đã khoá + Gửi Ðề Tài Mới
Trang 2/3 đầuđầu 1 2 3 cuốicuối
kết quả từ 21 tới 40 trên 53

Ðề tài: Cách dán decal logo CV lên xe 4 bánh.

khoa's Avatar
    khoa đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    6,413
    Cảm ơn
    9,813
    Bạn đã nhận 5,774 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    2785

Ðề: Cách dán decal logo CV lên xe 4 bánh.

Hôm nay bác Chim đã đem chiến mã của mình qua cafe BC để dán Logo dưới bàn tay của nghệ nhân GAB

Chuẩn bị....

Đây là bộ đồ nghề của bác GAB đi đâu cũng mang theo

Copyright: www.CaravanViet.com
    TBYT Bách Việt
    http://www.vanantravel.com/

trailangthang's Avatar
    trailangthang đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    11,216
    Cảm ơn
    12,585
    Bạn đã nhận 14,995 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    4761

Cám ơn anh GAB, chuẩn bị chuyển sang cắt dán decal roài hả anh GAB? Copyright: www.CaravanViet.com

GAB's Avatar
    GAB đang offline Tx.Gia Nghĩa (Đaknong) Xuyên Việt trở về - Miền Đông gian lao mà anh dũng GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    5,689
    Cảm ơn
    9,322
    Bạn đã nhận 11,328 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    4040

Trích Nguyên văn bởi trailangthang Xem bài viết
    Cám ơn anh GAB, chuẩn bị chuyển sang cắt dán decal roài hả anh GAB?
    Kỳ này sắm luôn cái tủ decal ra Nguyễn chí Thanh cạnh tranh tí! Copyright: www.CaravanViet.com

4. Thành viên đã gửi lời cảm ơn tới GAB

vespalangbat (31-12-2008)

trailangthang's Avatar
    trailangthang đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    11,216
    Cảm ơn
    12,585
    Xăng tiết kiệm được
    4761

Trích Nguyên văn bởi GAB Xem bài viết
    Kỳ này sắm luôn cái tủ decal ra Nguyễn chí Thanh cạnh tranh tí!
    Hehehe tội nghiệp ông anh, cố gắng nhen anh, lúc nào rảnh cho em bộ màu đen ngang 1m nha Copyright: www.CaravanViet.com

Sên's Avatar
    Sên đang offline   XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    8,462
    Cảm ơn
    12,205
    Bạn đã nhận 16,264 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    9425

cái decal bác GAP cho em hôm trước về dán hư rồi, lúc nào có hàng mới cho em đăng ký lại nghe bác. Thank's bác trước. Copyright: www.CaravanViet.com

khoa's Avatar
    khoa đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    6,413
    Cảm ơn
    9,813
    Xăng tiết kiệm được
    2785

Trích Nguyên văn bởi sienna Xem bài viết
    cái decal bác GAP cho em hôm trước về dán hư rồi, lúc nào có hàng mới cho em đăng ký lại nghe bác. Thank's bác trước.
    A cứ đem xe lên đường BC2 hỏi tiệm dán decan GAB (Phước ) ở đâu là có ng chỉ liền , tiền công rẻ lắm chỉ 1 ly cafe 5k thôi ! Copyright: www.CaravanViet.com
    TBYT Bách Việt
    http://www.vanantravel.com/

trailangthang's Avatar
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    11,216
    Cảm ơn
    12,585
    Xăng tiết kiệm được
    4761

khoa ơi năn nỉ bác GAB sáng mai đem theo đồ nghề luôn đi. Mọi người đem xe ra để bác GAB hành nghề luôn hay kéo nhau ra cafe Dinh cho rộng rãi... Copyright: www.CaravanViet.com

Sên's Avatar
    Sên đang offline   XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute Sên has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    8,462
    Cảm ơn
    12,205
    Xăng tiết kiệm được
    9425

Trích Nguyên văn bởi khoa Xem bài viết
    A cứ đem xe lên đường BC2 hỏi tiệm dán decan GAB (Phước ) ở đâu là có ng chỉ liền , tiền công rẻ lắm chỉ 1 ly cafe 5k thôi !
    ờ hén, đem xe lên dán luôn 3 phát; mông một phát, 2 nách 2 phát = 3 ly cà fê được không hỉ Copyright: www.CaravanViet.com

trailangthang's Avatar
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    11,216
    Cảm ơn
    12,585
    Xăng tiết kiệm được
    4761

Ủa anh GAB có đem đồ lên cafe hành nghề không vậy??? Copyright: www.CaravanViet.com

GAB's Avatar
    GAB đang offline Tx.Gia Nghĩa (Đaknong) Xuyên Việt trở về - Miền Đông gian lao mà anh dũng GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute GAB has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    5,689
    Cảm ơn
    9,322
    Xăng tiết kiệm được
    4040

Ủa anh GAB có đem đồ lên cafe hành nghề không vậy???
    Sáng nay anh phải đưa bà già qua BV 115 tái khám vì té gãy chân cách đây 15 ngày nay đang bó bột. Khoa, Tuấn béo ghé qua anh lấy decal lên cà phê dán cho mọi người cũng được. Copyright: www.CaravanViet.com

bomdien's Avatar
    bomdien đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute bomdien has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    6,642
    Cảm ơn
    9,337
    Bạn đã nhận 4,228 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    2818

Sáng nay anh phải đưa bà già qua BV 115 tái khám vì té gãy chân cách đây 15 ngày nay đang bó bột. Khoa, Tuấn béo ghé qua anh lấy decal lên cà phê dán cho mọi người cũng được.
    Mấy giờ đi ông anh???? Em qua bển mua hồ sơ thầu nè Copyright: www.CaravanViet.com
    CON BÒ CÓ MỘT KHỐI U
    ĐÀN ÔNG MỘT VỢ CÒN NGU HƠN BÒ

thanhden's Avatar
    thanhden đang offline Cố Đô Huế Vòng cung Tây Bắc - Cao nguyên Mộc Châu thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute thanhden has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Jun 2008
    Đã chạy được
    2,878
    Cảm ơn
    3,894
    Bạn đã nhận 2,232 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    1236

Sáng mai cafe BC có hoạt động kg nhỉ? em tính mang bà 2 lên bác Gab trổ tài dùm em tí Copyright: www.CaravanViet.com

GAB's Avatar
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    5,689
    Cảm ơn
    9,322
    Xăng tiết kiệm được
    4040

Trích Nguyên văn bởi thanhden Xem bài viết
    Sáng mai cafe BC có hoạt động kg nhỉ? em tính mang bà 2 lên bác Gab trổ tài dùm em tí
    7g30 nhe! 8g45 anh phải đi làm rồi. Cố gắng sớm. Copyright: www.CaravanViet.com

Sên's Avatar
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    8,462
    Cảm ơn
    12,205
    Xăng tiết kiệm được
    9425

7g30 nhe! 8g45 anh phải đi làm rồi. Cố gắng sớm.
    ơ thế ngày mai là tết DL mà bác không nghỉ sao? Copyright: www.CaravanViet.com

benny300's Avatar
    benny300 đang offline Xe đạp Tạm biệt nhé Saigon, Xuyên Việt đây! benny300 is on a distinguished road
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    70
    Cảm ơn
    6
    Bạn đã nhận 5 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    0

Đẹp vãi chưởng...
    Em này là em ladalat 7070 của bác Hai đây.Em thấy em 3216 dán decal này cũng đẹp ác . Copyright: www.CaravanViet.com

hailua_dichat's Avatar
    hailua_dichat đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    7,800
    Cảm ơn
    3,453
    Bạn đã nhận 11,753 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    4453

Trích Nguyên văn bởi benny300 Xem bài viết
    Em này là em ladalat 7070 của bác Hai đây.Em thấy em 3216 dán decal này cũng đẹp ác .
    dạo này anh chẳng thấy chú ở đâu hết trơn

Bữa trước ngồi với mấy đồng chí chiến hữu của em , có nhắc tới em, Bữa nào anh nhờ Tuấn Béo cho diện kiến với đội bên em ( Beny300, ,Baubơm, FFC...) phát nhỉ!
    bọn nó đang bảo toàn thấy chú off online thôi
    ack ack! Copyright: www.CaravanViet.com
    Hãy Tham gia mỗi tuần đạp xe 1 lần vì một hành tinh xanh cho con cháu chúng ta >>> GREEN POWER PROJECT

--------------------------------------------------
    VŨ VÔ KIỀM TỎA NĂNG LƯU KHÁCH
    SẮC BẤT BA ĐÀO DỊ NỊCH NHÂN

Tham gia từ
    Jan 2009
    Đã chạy được
    15
    Cảm ơn
    1
    Bạn đã nhận 10 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    0

bác cho em xin ti logo nhá! Copyright: www.CaravanViet.com

trailangthang's Avatar
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    11,216
    Cảm ơn
    12,585
    Xăng tiết kiệm được
    4761

Trích Nguyên văn bởi vitieubao Xem bài viết
    bác cho em xin ti logo nhá!
    Bác vitieubao tính dán vào xe nào,màu gì để anh em tư zấn cho, mà dán cũng hơi cực nếu bác đem xe nhờ bác GAB thì chắc ăn hơn... Copyright: www.CaravanViet.com

khoa's Avatar
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    6,413
    Cảm ơn
    9,813
    Xăng tiết kiệm được
    2785

Xe SBSC dán logo CV đi NT ai cũng khen đẹp ...! Copyright: www.CaravanViet.com

trailangthang's Avatar
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    11,216
    Cảm ơn
    12,585
    Xăng tiết kiệm được
    4761

Trích Nguyên văn bởi khoa Xem bài viết
    Xe SBSC dán logo CV đi NT ai cũng khen đẹp ...!
    Cho anh xin cái hình đi khoa... Copyright: www.CaravanViet.com

Ðề tài đã khoá
Trang 2/3 đầuđầu 1 2 3 cuốicuối
Bài mới trong
4 h | 12 h | 24 h | 2 ngày

Thông tin Chủ đề

Thành viên đang xem Chủ đề này

Hiện tại có 1 người đang xem chủ đề. (0 Thành viên và 1 Khách)