Bài mới trong
4 h | 12 h | 24 h | 2 ngày

+ Trả lời chủ đề + Gửi Ðề Tài Mới
kết quả từ 1 tới 14 trên 14

Ðề tài: Xe đạp Ruồi Có được Tham Gia Xuyên Việt???

khanhlinh's Avatar
    khanhlinh đang offline Xe môtô Qua Đèo Cả, biển Vũng rô xanh biếc khanhlinh will become famous soon enough khanhlinh will become famous soon enough
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    855
    Cảm ơn
    268
    Bạn đã nhận 394 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    65

Xe đạp Ruồi Có được Tham Gia Xuyên Việt???

Copyright: www.CaravanViet.com
    thay đổi nội dung bởi: khanhlinh, 05-10-2008 lúc 16:53 PM
    Lan hương

hailua_dichat's Avatar
    hailua_dichat đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute hailua_dichat has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    7,800
    Cảm ơn
    3,453
    Bạn đã nhận 11,753 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    4450

Ðề: Xe đạp Ruồi Có được Tham Gia Xuyên Việt???

opp!
    chủ nhân của cái xe đạp ruồi đẹp quá

. em trộm nghĩ, chỉ cần bác ( hay bác ấy) ngỏ ý thôi, thì đã có khối CVer man xếp hàng để được đưa chủ nhân xe đạp này xuyến việt rồi ( hic, trong đó có cả em nữa)

hay là để em về làm lại cái baga mui xe, rồi xếp cái xe ruồi này lên nóc cùng chủ nhân của nó đi xuyên việt nhỉ!!! Copyright: www.CaravanViet.com
    Hãy Tham gia mỗi tuần đạp xe 1 lần vì một hành tinh xanh cho con cháu chúng ta >>> GREEN POWER PROJECT

--------------------------------------------------
    VŨ VÔ KIỀM TỎA NĂNG LƯU KHÁCH
    SẮC BẤT BA ĐÀO DỊ NỊCH NHÂN

trailangthang's Avatar
    trailangthang đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute trailangthang has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    11,216
    Cảm ơn
    12,585
    Bạn đã nhận 14,995 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    4758

Bác hailua nhanh nhẩu quá nhỉ??? Coi chừng lại bị ăn thẻ đỏ bí giờ...

Em thì quyết tâm tập thể dục cho khỏe, cùng chủ nhân đạp... xuyên việt... Copyright: www.CaravanViet.com

NNGHIA™'s Avatar
    NNGHIA™ đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    10,289
    Cảm ơn
    6,133
    Bạn đã nhận 15,997 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    9567

Bác Trai đạp... cái gì xuyên việt ạ Copyright: www.CaravanViet.com
    ======================================
    Ở Việt Nam người ta chỉ bỏ tiền để mua một số phần mềm trên 40 kg thôi, còn phần mềm máy tính thì miễn phí...
    (Giáo sư Xoay)

dksasia's Avatar
    dksasia đang offline Xe môtô Trên đất Thần Kinh dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    1,036
    Cảm ơn
    156
    Bạn đã nhận 566 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    130

Các bác đi xe toàn cao cấp Mec với Lexus ko hợp với em nó tý nào. Em đăng ký, xe đạp ruồi đi với xe tải Innova. Vậy là kết luận luôn nhé. Copyright: www.CaravanViet.com
    Tìm một con đường, tìm một lối đi..... chơi....

NNGHIA™'s Avatar
    NNGHIA™ đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute NNGHIA™ has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    10,289
    Cảm ơn
    6,133
    Xăng tiết kiệm được
    9567

Bác Linh đi xe đạp ruồi
    em Carachan viet ( Mr Trần Kiên Phiên bản 2 )
    Các bác đi 4 bánh e không hợp
    Thế là Ô kề con bề bề nhá Copyright: www.CaravanViet.com
    Ở Việt Nam người ta chỉ bỏ tiền để mua một số phần mềm trên 40 kg thôi, còn phần mềm máy tính thì miễn phí...
    (Giáo sư Xoay)

khoa's Avatar
    khoa đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute khoa has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    6,413
    Cảm ơn
    9,813
    Bạn đã nhận 5,774 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    2782

@khanhlinh : xe thì đẹp , người thì dễ thương Copyright: www.CaravanViet.com
    TBYT Bách Việt
    http://www.vanantravel.com/

SaigonGuide®'s Avatar
    SaigonGuide® đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute SaigonGuide® has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    11,889
    Cảm ơn
    23,122
    Bạn đã nhận 14,975 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    5

Giả sử cái jupe đó có L=43cm - thì chiếc xe đó quá... ruồi, không thể đi xuyên Việt được vì làm sao đạp được bởi... LL của chiều cao 1,7m
    Hic... trừ phi Chiến Binh xịn thời nhà Tần, chứ còn Chiến Binh... Đất Nung Việt thì không dám có ý kiến... Copyright: www.CaravanViet.com
    CHIẾN BINH ĐẤT NUNG__________________________________________________ ____________________________
    Một đời chinh chiến, đôi khi chỉ vì... một nụ hôn...!_______________________________________________Kẻ thù buộc ta ôm cây súng...

Vạn Dặm's Avatar
    Vạn Dặm đang offline Bình Dương (QL13) XV1 rồi - Chuẩn bị xuyên miền Tây thôi! Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute Vạn Dặm has a reputation beyond repute
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    14,074
    Cảm ơn
    24,242
    Bạn đã nhận 16,820 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    12131

He he..Em thấy cái xe đạp ruồi còn 1 chỗ nhỏ xíu đằng sau cho em.Đăng ký chủ quyền rùi KL nha. Các Bác đừng tranh giành với em nhá. Copyright: www.CaravanViet.com
    KHÔNG NÊN HOÃN CÁI SỰ SUNG SƯỚNG ĐÓ LẠI...

www.nguyenankhang.com

khanhlinh's Avatar
    khanhlinh đang offline Xe môtô Qua Đèo Cả, biển Vũng rô xanh biếc khanhlinh will become famous soon enough khanhlinh will become famous soon enough
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    855
    Cảm ơn
    268
    Xăng tiết kiệm được
    65

Trích Nguyên văn bởi khoa Xem bài viết
    @khanhlinh : xe thì đẹp , người thì dễ thương
    Em quảng cáo xe đạp ruồi của em bữa giờ hôm nay mới có người khen 1câu "chân thật" nhất..hjhj...(Sao mình chảnh quá đi) Cảm ơn các bác không chê cái xe cà tàng của em và cho em tham gia xuyên Việt. Khi nào vào Sài Gòn em sẽ mang nó theo. Copyright: www.CaravanViet.com
    Lan hương

NNGHIA™'s Avatar
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    10,289
    Cảm ơn
    6,133
    Xăng tiết kiệm được
    9567

Dạ em có í kiến là bác KL nên độ lại cho nó máu ạ

Nhìn thế này nó mới Xì tyn Copyright: www.CaravanViet.com
    (Giáo sư Xoay)

12. Thành viên đã gửi lời cảm ơn tới NNGHIA™

dongbighug (29-08-2009)

khanhlinh's Avatar
    Tham gia từ
    Sep 2008
    Đã chạy được
    855
    Cảm ơn
    268
    Xăng tiết kiệm được
    65

Trích Nguyên văn bởi nnghia Xem bài viết
    Dạ em có í kiến là bác KL nên độ lại cho nó máu ạ

Nhìn thế này nó mới Xì tyn
    Cảm ơn bác Nnghia đã tư vấn,em cũng rất khoái phong cách xìtin nhưng mà để em nhờ bác Vandam ngó dùm em trang trí như thế này còn cái chỗ nhỏ xíu đằng sau không đã...
    Nếu được thì...écc ...lãng mạn quá đi. Copyright: www.CaravanViet.com
    Lan hương

14. Thành viên đã gửi lời cảm ơn tới khanhlinh

SaigonGuide® (17-10-2008)

dksasia's Avatar
    dksasia đang offline Xe môtô Trên đất Thần Kinh dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold dksasia is a splendid one to behold
    Tham gia từ
    May 2008
    Đã chạy được
    1,036
    Cảm ơn
    156
    Bạn đã nhận 566 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    130

Bác Vandam nhỏ xíu hà, trang trí thế vẫn đủ chỗ... Bác trang trí xong đem vô HCMC là anh em CVP có việc làm. Copyright: www.CaravanViet.com
    Tìm một con đường, tìm một lối đi..... chơi....

Tham gia từ
    Aug 2009
    Đã chạy được
    1
    Cảm ơn
    0
    Bạn đã nhận 0 lời cảm ơn
    Xăng tiết kiệm được
    0

Cảm ơn bác Nnghia đã tư vấn,em cũng rất khoái phong cách xìtin
    demande taux pret personnel en ligne credit simulation Faire un pret immobilier en ligne avec un bon creditdemande taux pret personnel en ligne credit simulation Copyright: www.CaravanViet.com

+ Trả lời chủ đề
Bài mới trong
4 h | 12 h | 24 h | 2 ngày

Thông tin Chủ đề

Thành viên đang xem Chủ đề này

Hiện tại có 1 người đang xem chủ đề. (0 Thành viên và 1 Khách)

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạn không thể đăng bài mới
  • Bạn không thể đăng trả lời